AFS & Volunteer: CSR Anti-Covid19
ในนามมูลนิธิเอเอฟเอส ประเทศไทย และอาสาสมัครเอเอฟเอสทุกท่าน ขอร่วมส่งกำลังใจให้กับบุคลากรทางการแพทย์ และผู้ป่วยภายในโรงพยาบาลสนาม โดยเจ้าหน้าที่มูลนิธิเอเอฟเอส ประเทศไทย ได้ส่งมอบสิ่งของอุปโภค บริโภค และของใช้ที่จำเป็นให้กับโรงพยาบาลสนาม ซึ่งตั้งอยู่ในโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ เขตจอมทอง กรุงเทพมหานคร ในวันพฤหัสบดีที่ 9 กันยายน 2564 เวลา 13.00 น. โดยมีผู้บริหาร คณาจารย์ จากโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ โรงเรียนวัดราชโอรส และบุคลากรทางการแพทย์รับมอบสิ่งของในครั้งนี้
![](https://d22dvihj4pfop3.cloudfront.net/wp-content/uploads/sites/105/2021/09/09151028/1-1.jpg)
![](https://d22dvihj4pfop3.cloudfront.net/wp-content/uploads/sites/105/2021/09/09151030/2-1.jpg)
![](https://d22dvihj4pfop3.cloudfront.net/wp-content/uploads/sites/105/2021/09/09151032/3-1.jpg)
![](https://d22dvihj4pfop3.cloudfront.net/wp-content/uploads/sites/105/2021/09/09151034/4-1.jpg)
![](https://d22dvihj4pfop3.cloudfront.net/wp-content/uploads/sites/105/2021/09/09151037/5-1.jpg)
![](https://d22dvihj4pfop3.cloudfront.net/wp-content/uploads/sites/105/2021/09/09151039/6-1.jpg)