โลกที่เชื่อมต่อกันด้วยการสื่ อสารที่ไร้พรมแดน วันอาทิตย์ที่ 26 กันยายน 2564 เวลา 10.00 – 12.00 น. เอเอฟเอสเขตเชียงใหม่ เอเอฟเอสศูนย์อุปถัมภ์ อาสาสมัคร และนักเรียนเก่า ได้เข้าร่วมการประชุมแลกเปลี่ ยนเรียนรู้วัฒนธรรมและการดำเนิ นงาน กับเอเอฟเอสเขต Yogyakatar ประเทศอินโดนีเซีย โดยมีนางสาวนภลัย เกลื่อนกระโทก รองประธานเอเอฟเอสเขต เชียงใหม่ กล่าวทักทาย Ms Lativa Elba และคณะอาสาสมัครทางประเทศอิ นโดนีเซีย ทั้งนี้เอเอฟเอสเขต Yogyakatar นำเสนอหัวข้อ Cultural Exchange & Social Media Maintenance และเอเอฟเอสเขต เชียงใหม่ นำเสนอหัวข้อ Social Network in our Chapter บรรยากาศการประชุมครั้งนี้ เอเอฟเอสทั้งสองเขต ได้แลกเปลี่ยนวัฒนธรรม แลกเปลี่ยนประสบการณ์ในการทำงาน และเรียนรู้วิธีการดำเนินงานร่ วมกัน รวมทั้งมีโอกาสสร้างเครือข่ ายระหว่างกันในโอกาสต่อไป
![](https://d22dvihj4pfop3.cloudfront.net/wp-content/uploads/sites/105/2021/09/27092619/123413-1024x636.jpg)
![](https://d22dvihj4pfop3.cloudfront.net/wp-content/uploads/sites/105/2021/09/27092634/123414-1024x768.jpg)
![](https://d22dvihj4pfop3.cloudfront.net/wp-content/uploads/sites/105/2021/09/27092651/123415-1024x724.jpg)
![](https://d22dvihj4pfop3.cloudfront.net/wp-content/uploads/sites/105/2021/09/27092654/123416-1024x656.jpg)
![](https://d22dvihj4pfop3.cloudfront.net/wp-content/uploads/sites/105/2021/09/27092709/123417-1024x576.jpg)
![](https://d22dvihj4pfop3.cloudfront.net/wp-content/uploads/sites/105/2021/09/27092713/123418-1024x576.jpg)
![](https://d22dvihj4pfop3.cloudfront.net/wp-content/uploads/sites/105/2021/09/27092718/123419-1024x583.jpg)
![](https://d22dvihj4pfop3.cloudfront.net/wp-content/uploads/sites/105/2021/09/27092722/123420-1024x649.jpg)